Barddoniaeth 2 | Lara Clough

10 Sesiynau | Dydd Mercher 11 Ebrill– 13 Mehefin 2018 | 10.15am – ... mwy >

Cyfeillion Taith Oriel Davies i Liverpool World Museum

Os hoffech ymuno â Chyfeillion Oriel Davies a mynd ar un o'u tripiau coetsis rheolaidd i orielau celf ac amgueddfeydd ar draws y DU (o fewn ... mwy >

Trip Maes - Crossed Paths

Taith gerdded greadigol ydy hon, yn dilyn llwybr ... mwy >

Oriel Davies Gallery
Y Parc, Y Drenewydd
Powys SY16 2NZ
Rhif ffôn: +44 (0) 1686 625041
Ffacs: +44 (0) 1686 623633
E-bost: desk@orieldavies.org
Llun-Sadwrn 10yb-5yh
Mynediad am ddim

staff

Ymholiadau Cyffredinol 
desk@orieldavies.org

Cyfarwyddwr
Steffan Jones Hughes
steffan@orieldavies.org

Gweinyddwr
Helen Lawson
helenl@orieldavies.org

Curadur
Alex Boyd Jones
alex@orieldavies.org

Swyddog Marchnata
marketing@orieldavies.org

Swyddog Addysg (Ysgolion & Cholegau)
Helen Kozich
helenk@orieldavies.org

Swyddog Addysg (Dysgu Anffurfiol)
Sheela Hughes
informallearning@orieldavies.org

Desg Flaen
Ilse Dam
desk@orieldavies.org

Rheolwr Manwerthu
Rhian Davies
rhian@orieldavies.org

Rheolwr Adeiladu a Thechnegol
Neil Fowler
neil@orieldavies.org

Hefyd, mae gwirfoddolwyr, artistiaid preswyl a’r rhai hynny sydd ar brofiad gwaith a Chyfeillion Oriel Davies oll yn hanfodol i’n gwaith